มหกรรมกีฬา โพธิ์ล้อมตาลเกม 2021 2707 View

เกี่ยวกับกิจกรรม

ชื่อกิจกรรม
     มหกรรมกีฬา โพธิ์ล้อมตาลเกม 2021
ประเภทและลักษณะของกิจกรรม
     กิจกรรมบังคับ [ระดับมหาวิทยาลัย]
ลักษณะกิจกรรมการเรียนรู้แบบบูรณาการ
     กิจกรรมการพัฒนานักศึกษา
คุณสมบัติผู้สมัคร
     ทุกชั้นปี
สังกัด
     กิจกรรมส่วนกลาง (มหาวิทยาลัย)

การรับสมัคร

จำนวนที่รับสมัคร
     600
ค่าชั่วโมง/ครั้ง
     3 ชั่วโมง (15 คะแนน)
เปิดรับสมัคร
     8 กุมภาพันธ์ 2565
ปิดรับสมัคร
     14 กุมภาพันธ์ 2565
สถานะ
     ปิดรับสมัคร

กำหนดการจัดกิจกรรม

ปีการศึกษา
     2 / 2564
วันที่จัดกิจกรรม
     25 ธันวาคม 2564
เวลา
     08:00-20:00
สถานที่
     ณ สนามกีฬา มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
โดย
     สำนักกิจการนักศึกษา

รายละเอียดเพิ่มเติม

หมายเหตุ : ให้นักศึกษาถ่ายภาพส่งตรวจกิจกรรมตนเองจำนวน 3 ภาพ ดังนี้

1. ถ่ายภาพตนเองพร้อมเห็นบรรยากาศ ขบวน กิจกรรม

2. ถ่ายภาพตนเองเห็นบรรยากาศ ในพิธีเปิด กิจกรรม

3. ถ่ายภาพตนเองเห็นบรรยากาศ ในพิธีปิด กิจกรรม

 

รหัส นศ. ชื่อ-นามสกุล คณะ หลักสูตร สถานะ
6392110046 นางสาว จิราวรรณ ทำนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110045 นางสาว กัญญารัตน์ กำหัวเรือ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110011 นางสาว เก็จมณี โคตรภูธร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6393110004 นาย อภิรักษ์ ศรีอุดร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6415110006 นาย วันชนะ เก้าบุญ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110030 นางสาว ธิดารัตน์ จันทร์สนิท ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110003 นาย อวิรุทธ์ แก้วมืด ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110007 นางสาว จิระภัทร ขันซ้าย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110005 นางสาว เกษสุณีย์ คนขยัน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110029 นางสาว นิยากร พานน้อย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110030 นางสาว พัชริดา ภาน้อย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110069 นางสาว นูรีตา มะมิง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110013 นาย ศุภชัย หมันเล๊ะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110053 นางสาว กมลชนก สิงห์ลี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110026 นางสาว อุไรรักษ์ บุตวงค์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6372110014 นางสาว พัชชิรา พิมลพร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110062 นางสาว สรารักษ์ เจริญใจ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110074 นางสาว กิติมาภรณ์ อุทัยพิศ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110027 นางสาว วารุณี จันเภา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110071 นางสาว นริศรา หงษ์ทอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493120001 นางสาว รัติการณ์ แก้วกันยา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110063 นางสาว วิจิตรา จำลองเพ็ง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110052 นางสาว พัชยา ภูครองตา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110026 นางสาว ปนัดดา สุภาวัน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110070 นางสาว รัชฎาพร โพธิสาร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110015 นาย อรรถชัย กอทอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6292110046 นางสาว ปาริฉัตร พลสุวรรณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6317210004 นาย ธนวัฒน์ มีสันทัด บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110033 นางสาว วราภรณ์ บุญหอม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6217110014 นางสาว ปิยพร ภูมิศรีจันทร์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6272110013 นางสาว ปนัดดา วิชาราช สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110012 นางสาว สโรชา ม่วงลอด ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110016 นาย เทวา ขวัญพัก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110010 นางสาว ศุภิสรา โคตรเศรษฐี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110064 นางสาว ราตรี มูลวงค์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6273110008 นาย ชรินทร์ทิพย์ โคตะมา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110002 นางสาว นริศรา พรมสาเพชร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6493110016 นาย สมจิตร กองบุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6362210002 นาย ปริญญา ไชยนา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110077 นางสาว สุทธญาณ์ แก้วทอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110057 นางสาว สุพัตรา กายสี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110070 นางสาว กมลวรรณ ชาวัตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110073 นางสาว อรยา สายพิน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110004 นางสาว ฤทัยทิพย์ มาตรงามเมือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6493110015 นางสาว กันยาลักษณ์ โพธิ์ศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110032 นาย วิศรุต บุษบก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6394110014 นางสาว ดวงมณี นาคใหญ่ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110001 นางสาว ศิรินันท์ วงวิพัฒน์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110003 นางสาว หทัยรัตน์ บุญประเสริฐ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110049 นางสาว เจนฤทัย พรมจักร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110040 นางสาว จิตราการณ์ ดาทุมมา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6221110008 นางสาว พิยดา แซ่จันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110009 นางสาว ปราชญาภรณ์ สุดโสม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110035 นางสาว ดาราวดี ฤทธิสาร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110037 นางสาว มินตรา แซ่โซว ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110031 นางสาว พิกุล ธรรมิภักดิ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6272110008 นาย ธนะวัตร กานัง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6393110007 นาย รัชวุฒิ โคตรสีลา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6272110003 นางสาว ทิพย์สุคนธ์ ป้อมสุวรรณ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6231110004 นาย ฤทธิชัย กุลไพศาล สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462210005 นาย คฑาวุธ ไผ่ตาแก้ว วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210001 นางสาว สุณิสา ธนะภูมิชัย บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110010 นางสาว สายชล หงษ์กระเชิญ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110029 นางสาว ภาวิดา สีภักดี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6393110003 นาย ศิริภูมิ แนวประเสริฐ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6373110010 นางสาว อารียา แก้วหนูนวล สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110039 นางสาว ปภาดา หล้าสิงห์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6092110051 นางสาว วลัยรัตน์ จันทีนอก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110044 นางสาว คัทธิยา ลมมูลตรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6422810001 นาย ณัฐวัฒน์ มูลเสน วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6313110002 นางสาว วิจิตตรา แทนไทสง บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการเงินและการลงทุน เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110044 นางสาว ศิริกัญญา มังคูณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
610019 นาย จารุกิตติ์ สายสิงห์ ส่วนกลาง(STAFF) ส่วนกลาง STAFF(สำนักกิจการนักศึกษา) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6217110010 นาย ภูมรินทร์ สอนละ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110055 นางสาว ปิยนันต์ แน่นชารี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110028 นางสาว สุนิสา วงษ์จำปา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110025 นางสาว มัญชุภา กองเพชร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224210023 นาย ชัชชัย ไกรสุข วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110038 นางสาว ปนัดตา พลเยี่ยม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110005 นางสาว สุภาวดี มาดินดำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6418110016 นาย นัทวี อินทน้ำเงิน บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการกีฬาและเอนเตอร์เทนเมนต์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110057 นางสาว สุภรัตน์ วงคำจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110043 นางสาว ณัฐพร ดาแก้ว ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110005 นางสาว จิราภรณ์ เคแสง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6394110021 นางสาว เบญจมาศ ลาสม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110028 นางสาว กชดา พันธุ์ศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6422710001 นาย ปรีชา พิเดช วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6317110011 นางสาว บุษยา กันยุบล บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6321210002 นาย นัฐพงษ์ น้อยตาแสง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321210004 นาย ยศพล ย้อมสี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110010 นางสาว สุภาวิณี พิทักษ์ชุมพล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110007 นาย เกียรติศักดิ์ ดุ่งมะลี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441810001 นาย ณัฐรินทร์ มาวัน สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110020 นาย ณัฐวุฒิ แจ้งสูงเนิน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110017 นางสาว ราตรี ขุนหาญ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224110009 นางสาว รุ่งนภา โสประดิษฐ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110066 นางสาว จิราภา ประหยัดทรัพย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110008 นางสาว ชลลดา คำเวียง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6472110072 นาย เปรมปรีดี ยอดบุดดี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110019 นาย ธีรดนย์ ปราบพาล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224110004 นางสาว กัญญารัตน์ เสกรัมย์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110032 นางสาว ฐิรกานดา แก่นบุดดี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110020 นางสาว ณัฐอมร สอนชั่ง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110025 นาย นิติวัฒน์ แสงศรีเรือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110049 นางสาว กมลรัตน์ ดาวกลาง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110046 นางสาว สิริยากร ภูพานเพชร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110052 นางสาว นงเยาว์ เทียบสี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110085 นางสาว พัชรพร เวทย์จรัส ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110079 นางสาว ชโลทร มณีวงศ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6292110032 นางสาว สุจิตรา เบ้าเรือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362210007 นาย ฐิติภัทร ภัทรสิริลาโพธิ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110030 นางสาว ณัฐสุดา พลสุวรรณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110037 นางสาว ธนพร สุสุข ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110034 นางสาว ณัฏฐริณีย์ นามรักษา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6217110004 นางสาว รัฐธรรมนูญ ม่วงสีเสียด บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110038 นางสาว สาวิตรี สุไกรธิ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462210004 นาย ศราวุธ แพงมา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462110013 นางสาว วชิราภรณ์ มัสชิโม วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110027 นางสาว ภัทราวดี แซ่เตียว วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362110010 นางสาว กุลภิดา เบ้าวรรณ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6121110004 นาย รุ่งสุริยา หมวดดารัก วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6223210016 นาย กัมพล กองคำ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362110004 นางสาว วรรณภา แก้งคำ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6292110051 นางสาว ประณัฐฎา อาชนะไชย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110013 นางสาว จิดาภา สารธะวงศ์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110035 นางสาว นิรมล ผันผ่อน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362210003 นาย ศราวุธ จิตพิไล วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362210004 นาย กฤตกรณ์ เวียงสงค์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110037 นาย ชุตินัน ปาติสัตย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110002 นางสาว อุทุมพร เสงี่ยมรักษ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224210010 นาย สิทธิพันธุ์ บรรณสาร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6273110004 นาย ธเนศ มาตันบุญ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6273110003 นาย วัชรพล อ้วนพรมมา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6273110014 นางสาว ศตพร จ่าเหลา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210002 นางสาว ปาณิสรา นิตยาชิต บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110042 นางสาว บุษบา พฤษพงษ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110004 นาย ธนวิชญ์ ลักษณดี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110073 นางสาว กัญธิมา กุพลัง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110061 นางสาว ภัทร์ทิยา เกษสุภะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110087 นางสาว กนกทิพย์ ต่อเติมตระกูล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110018 นางสาว ณัฐวิภา พลแสน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110078 นางสาว นิศาชล หาญฟ้า ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6362110008 นางสาว มาลินีนาถ แซ่ก้อย วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6441110018 นางสาว ธัญนุช นาควิเชตร์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110071 นางสาว สุภัสสรา สุระเสน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110028 นาย เนติ อ่อนพุทธา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462110008 นางสาว ธันยพัฒน์ กวินวิสิทธิ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110055 นาย ภูมินทร์ วงทิเวศ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110025 นางสาว วรินทร ประระมัดทะโก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317210007 นางสาว รัตนาภรณ์ อัศวภูมิ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110019 นางสาว ดวงพร พิมพ์พันธ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362110009 นาย พิทักษ์ชาติ คำภู วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6272110005 นางสาว สุพรรษา คำมูล สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6215710003 นางสาว เปรมมณี มูลสารศิลป์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6373110006 นางสาว อินทิรา บุญคุณ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6192110067 นางสาว พัชรี เดชครอบ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110011 นางสาว อัญชยาภรณ์ พรมประทุม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6224710004 นาย ศราวุธ เข็มจันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210001 นาย ชินวัฒน์ พูลศรี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110049 นางสาว ดวงฤทัย โพนแป๊ะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362210006 นาย นัฐพล เทียบชัยภูมิ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110037 นางสาว จันทิมา ศรีรักษา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110039 นางสาว กัญญารัตน์ สุทธิสา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110048 นางสาว พรพิมล บัววัน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110045 นางสาว ดาฬิกา จันทุมมา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6392110023 นางสาว ปาริฉัตร ชัยภูมูล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110025 นางสาว สุนิสา ประวันเทา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110020 นางสาว ทอฝัน สมีพันธ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110040 นางสาว สุพิชฌาย์ ชนะศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110055 นางสาว สุพัตรา วิเศษโวหาร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110066 นางสาว ภาวิตา กาเตื่อย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110061 นางสาว อุบลวรรณ พลตรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110041 นางสาว ปวันรัตน์ ราชสมบัติ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6292110059 นางสาว พัชรีภรณ์ โยชน์ไธสง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110003 นางสาว ชนิดา สีเหลือง บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110006 นางสาว อริศา เกษา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110012 นาย นัฐพงษ์ กำมา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110030 นางสาว ธิดาพร แสนเสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6412120002 นางสาว พรธิดา ผางยศ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6321110007 นาย สุทธิ์ศิริ เบ้าสองสี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462110007 นางสาว อุษณียาภรณ์ กบขุนทด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224820001 นาย พัทยา โต๊ะชาลี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110004 นางสาว คัทลียา สุภกำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110069 นาย มีนนา ภิรมกิจ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6417110009 นางสาว ศุภิสรา ชนะธร บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110004 นางสาว เมย์ธิดา ทองกุนา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6417110013 นางสาว พัชราภา กุฎจอมศรี บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210009 นางสาว ศิริลักษณ์ จันอุดม บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6492110047 นางสาว นัฐชนก ปะนัดโส ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110023 นาย ธนวัฒน์ ป้องเคน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6212110006 นาย ณัฐภูมิ สอนราษฎร์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110002 นาย วงศกร รัตนบุตร บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110043 นางสาว ศวิตา กะจันต๊ะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6292110019 นางสาว นฤมล ขวัญยืน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6321210007 นาย สุวิทย์ ปองไป วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321210008 นาย พัสกร ศิลาสิทธิ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110069 นางสาว ชลธิชา เขตโสภา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110039 นางสาว ศิริลักษณ์ มาตสมบัติ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110031 นางสาว บุษกร ภูคำวงษ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321210013 นาย นันทวัฒน์ หงษ์จอหอ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110050 นาย ภัทรพงษ์ น้อยบาท สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110011 นาย พงศกร สิทธิศาสตร์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110012 นาย สืบพงษ์ สีคะปัสสา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110005 นางสาว จุฑามาศ พิชัยชื่น สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6413210003 นางสาว อรอุมา เทินสะเกษ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการเงินและการลงทุน ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110014 นางสาว กัลยารัตน์ ศรีสุก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110056 นางสาว ประภาพร สุระ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6217110013 นางสาว ธิดารัตน์ โคบราญ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110009 นางสาว อาทิตยา สุขหนองบึง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110018 นางสาว ธิติญา มาตรเหลือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110010 นาย อิทธิพล แนวหล้า วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110063 นางสาว ณัฐนี คล่องจริง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6321210015 นาย วิษณุกร ถุงทันพิมพ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6317210002 นางสาว ภวรัญชน์ อาษานอก บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110049 นางสาว พรภิรมย์ บุตรเจริญ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110071 นางสาว อรพรรณ จันทะพรม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6224810015 นาย วชิราวิทย์ ปานเหลือ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6393110016 นางสาว สุชาดา พันธ์คำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6415810007 นางสาว โยศรินทร์ คำแสนราช บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6141110016 นางสาว นิรมล ทุมโคตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6415810008 นางสาว อาทิตยา พลภักดี บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6415810003 นางสาว ศิริวรรณ เชิญชัยภูมิ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6415810006 นางสาว นิชาภา เจริญพานิช บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110031 นางสาว อริสา ภูมลา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315110007 นาย ยืนยง ทรงศิลชัย บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110016 นางสาว วิชุตา ปากะตัง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6415710003 นางสาว ฐิติชญา แก้วบุดดี บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110022 นาย กีรติ สีตาแสน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110053 นางสาว ถิรเจตน์ ฟองพา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110032 นาย นรินธร หาปัญนะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110005 นางสาว ณัฐกมล เทพจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110054 นางสาว ปนิดา ภูมิศรีจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110042 นางสาว อภิสรา ศิริเดช ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110065 นางสาว เยาวรัตน์ อุ่นผาง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110014 นางสาว ภานุมาศ จตุพงศา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110009 นาย เกียรติศักดิ์ ชายทวีป ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110031 นางสาว มาริศา ประดับศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6462110003 นาย เจษฎากร เข็มทิศ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110022 นางสาว ภัคจีรา ชิณศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6215110012 นาย จตุรวิทย์ เสือกลั่น บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110027 นางสาว วิไลพร ชุมพล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110033 นางสาว สุประจิตตรา ฦาชา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110039 นางสาว สนธยา วุ่นซีแซง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6123110004 นาย วัชระ ปักการะโน วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110010 นาย พงษ์ธาดา สียางนอก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6372110011 นาย อภิสิทธิ์ สลับศรี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110027 นางสาว เกศสุนี สุริโย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6217110003 นางสาว ธัญญะรัตน์ ยศรุ่งเรือง บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110004 นางสาว มาริสา เทียนแก้ว บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110010 นางสาว พิยะดา สมมะนี บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6494110026 นางสาว วราภรณ์ ศรีโท ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6322210004 นาย วีรภัทร ทรัพย์อินทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110082 นางสาว จุฬากรณ์ ชำนาญ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110008 นางสาว สุกัญญา ไชยทุม บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110010 นางสาว รติมา ศรีตา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6322210001 นางสาว ฐิติมากรณ์ ทองโคตร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110010 นางสาว สุภนิดา ปูเลทาสา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6212110008 นางสาว จารุวรรณ รามจตุ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110003 นางสาว มิรันตี ดีกลาง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110050 นางสาว ชลธาร ปะสังคะเต ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110048 นางสาว ศิรินันท์ อรัญมิตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110001 นางสาว สาริณี มะลิโด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110007 นางสาว ณีรนุช เอ็นดู ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110007 นางสาว ชุติมา สัตย์พันธ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110061 นางสาว เสาวลักษณ์ สีเล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6212110007 นางสาว ปรียานุช ขวัญรักษา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6494110016 นาย ศุทธชนันภัสร์ กิ่งมะณี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6494110049 นาย ตะวัน ฤทธิสิทธิ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110001 นาย ธราธร แก้วหะนาม วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110009 นางสาว เบญจมาภรณ์ ประเสริฐศรี บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110012 นางสาว ปฐมาวดี อัครจันทร์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110047 นางสาว พรรณ์วษา ไชยวงศ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6293110009 นางสาว ศสิพร สนิทกลาง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110005 นาย ธีระศักดิ์ น้อยสคราญ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6217110008 นางสาว ปรียาภรณ์ สมสมัย บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110005 นาย พุฒิเมธ อ่อนสี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110003 นาย ณัฐพล กิริมิตร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6212110004 นางสาว วรรณวิสา จันทร์ศร บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6292110006 นางสาว ธัญลักษณ์ ภูทองเป้ง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110006 นางสาว กัณฐิกา สอนเต็ม วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110017 นางสาว ณัฐชาฎาภรณ์ แก้วสา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110007 นางสาว นฤมล ศรีสมภาร บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110063 นางสาว พนิดา แสงน้ำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110014 นางสาว ปวีณา โพธิ์นอก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315110004 นางสาว ชนิกา เอติยัท บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110006 นางสาว รัตนาภรณ์ จันทร์แดง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110027 นาย วิทยา นิลเพ็ชร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110028 นางสาว อมร คำหวาย วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110017 นางสาว วิชุดา ปากะตัง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110052 นางสาว จุฑารัตน์ โตโส ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110013 นางสาว ลลิตา จำปาแดง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315110006 นางสาว รุ่งไพลิน ผาโพธิ์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6473810002 นางสาว ประทุมวรรณ แพงดาน สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321210006 นาย พงศธร โสรถาวร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321210005 นาย ภูมินทร์ พันธมุย วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6416110003 นางสาว วนิดา สิทธิธรรม บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6315110014 นางสาว ภัคจิรา ขุ่ยจิ้ม บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6221810015 นาย วัชระชัย เขตปัญญา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110056 นางสาว ศิริยากร ทวีธง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110019 นาย อัครพล บุญปราการ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6215110006 นางสาว ปวีณ์นุช นามคันที บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6216110010 นาย ศักดิ์สิทธิ์ อัดเสน บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110006 นางสาว อลิษา จันทจร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6424210009 นาย อภิวัฒน์ กิ่งแก้ว วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317210010 นางสาว ประภาสิริ ผาด่านแก้ว บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210007 นางสาว สิริยาพร พิมพ์ดีด บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421110006 นาย วัฒนา เพียดจันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6117120001 นาย วายุ พรมรับ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110034 นางสาว ปาริชาติ ศรีบุญมา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6416210001 นางสาว สุดากร คำหารพล บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110009 นางสาว ปิยะนันท์ มาพระลับ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317210012 นางสาว ศุภราภรณ์ ดอนกันหา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110052 นาย ณัฐดนัย ภิรมย์กิจ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210005 นางสาว จุรีพร แพงชัยภูมิ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317210011 นางสาว อรญา สารมานิตย์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6293110001 นาย ธวัชชัย พงษ์พัง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6423110002 นาย พงศธร สุวรรณาภิรัฐกุล วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110026 นางสาว ณัฏฐิชา ปะวะเค วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110001 นาย อภิชาติ กองบุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6424110007 นางสาว สุพัตรา ธรรมตศิลา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110023 นาย เสฏฐวุฒิ ติวสร้อย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6324110017 นางสาว พิมพ์ลภัส สมัยรัฐ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110033 นางสาว ปาริชาต ภูงามเชิง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6272110010 นาย วรัญชิต นนลือชา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110051 นาย รพีภัทร์ ทองดี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6414210004 นางสาว อนุศรา บุญรักษา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจและดิจิทัล ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6462110011 นาย เจษฎา แสนประเสริฐ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210008 นาย สิทธิชัย ปัสสาเวียง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210004 นาย ศุภกร เจนสาคู บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110006 นางสาว พัชรา พุทธจันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110008 นาย สหภาพ คำแดงไสย์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210002 นาย สุรัส ไชยศร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110005 นาย อัคราทร พลเยี่ยม วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210014 นาย นพปฎล รามพัด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210010 นาย ณัฐกิตติ์ พงษ์สุวรรณ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210009 นาย ชัชวาลย์ พรมดี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110037 นาย ภัทรวัต หอมสุดชา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110011 นางสาว วิภาพร แสงทอง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210011 นาย สิทธิพร สมพงษ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421210013 นาย ธรรมธร ต้อมทอง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315190001 นางสาว วิชญาดา สอนลา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210015 นางสาว นันตณา ใหม่คำ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110012 นางสาว ลูกศร หมื่นมา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110053 นางสาว เพียงนภา อันทะปัญญา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210008 นางสาว บุศราภรณ์ ชายันติ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110017 นางสาว ณริญดา คบหมู่ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110028 นาย อนวัตร์ นิรงค์บุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417210006 นางสาว สุขสำเริง สืบสำราญ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110029 นาย ทวีศักดิ์ พ่วงเนตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110002 นางสาว บัณฑิตา คำปันบุตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110016 นางสาว สุภาพร แก้มอุ่น สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110006 นาย ณัฐวุฒิ อยู่เอี่ยม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110030 นาย ขัตติยะ คะเสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110044 นางสาว ศศิธร อามาตย์เสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110013 นางสาว จิราพร วงษ์ป้อง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315110013 นางสาว อัจจิมา เผ่าเงินงาม บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110003 นางสาว มิรันตี แสนประเสริฐ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6324110004 นางสาว เรืองนภา พัฒนะสาร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110060 นางสาว มณฑกานต์ ศรีทาณี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110015 นางสาว อังคนางค์ เมืองมุงคุณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6292110034 นางสาว วันวิสา สุวรรณกาจน์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110010 นาย อนิรุต จันทอง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110065 นาย อัศวิน ชินชาด ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110011 นางสาว ศศิภัตษา จำปา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110004 นางสาว จิราภรณ์ โคธิเสน สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6416110008 นาย เอกบุรุษ ปันชัยสงค์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441180001 นางสาว สายชลธิดา เย็นเฉี่อย สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110014 นาย ชัยวัฒน์ ประวันเตา สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110021 นางสาว เสริมสุข ราชวงศ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110034 นางสาว รัตติญานันท์ เลาเงิน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110074 นางสาว นิราวัน โคตรธรรม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110071 นางสาว ปวีณา น้อมสุระ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6317110005 นางสาว ศิริลักษณ์ สุดมี บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6192110089 นาย พรเทพ บุพบุรุษ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110033 นางสาว สาวิตรี นครธรรม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110040 นางสาว ผกากรอง สุทธมาตย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6418110025 นาย อมรฤทธิ์ หุ้มไธสง บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการกีฬาและเอนเตอร์เทนเมนต์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110018 นางสาว นวิยา โภคาพานิชย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110021 นางสาว สุภาพร บัวโต ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110007 นางสาว สัณห์ฤทัย อุธรตัน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110008 นาย ชนกานต์ รับรอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6412110011 นางสาว นฤมล ดาวเรือง บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6441710005 นาย วีรวัฒน์ อาดี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6472110068 นาย ไวพจน์ ภูยาทิพย์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110067 นางสาว พัทธนันท์ บุตรโคตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110036 นางสาว ศิริรัตน์ ศิรินัย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
จำนวนผู้สมัครเข้าร่วม

386

สมัครแล้ว

600

จำนวนที่รับ



สรุปข้อมูลการสมัคร
วิศวกรรมศาสตร์
74
ศึกษาศาสตร์
203
บริหารธุกิจ
68
สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์
40
ส่วนกลาง(STAFF)
1