กิจกรรมประกวด NEU Activity Ambassador (ประกวดทูตกิจกรรม NEU) ประจำปีการศึกษา 2566 2055 View

เกี่ยวกับกิจกรรม

ชื่อกิจกรรม
     กิจกรรมประกวด NEU Activity Ambassador (ประกวดทูตกิจกรรม NEU) ประจำปีการศึกษา 2566
ประเภทและลักษณะของกิจกรรม
     กิจกรรมทั่วไป
ลักษณะกิจกรรมการเรียนรู้แบบบูรณาการ
     เพื่อเสริมสร้างค่านิยมในการเป็นนักศึกษาที่ดี เพื่อเสริมสร้างทักษะการทำงานอย่างเป็นระบบ และการทำงานเป็นทีม และเพื่อส่งเสริมสนับสนุนนักศึกษาคนรุ่นใหม่ ให้กล้าแสดงความสามารถในทางที่ถูกต้อง
คุณสมบัติผู้สมัคร
     นิสิตนักศึกษามหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ทุกชั้นปี
สังกัด
     กิจกรรมส่วนกลาง (มหาวิทยาลัย)

การรับสมัคร

จำนวนที่รับสมัคร
     800
ค่าชั่วโมง/ครั้ง
     4 ชั่วโมง (20 คะแนน)
เปิดรับสมัคร
     23 สิงหาคม 2566
ปิดรับสมัคร
     31 สิงหาคม 2566
สถานะ
     ปิดรับสมัคร

กำหนดการจัดกิจกรรม

ปีการศึกษา
     1 / 2566
วันที่จัดกิจกรรม
     26 สิงหาคม 2566
เวลา
     12:30-19:00
สถานที่
     หอประชุมประภากรคอนเวนชั่นฮอลล์ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
โดย
     นายศรานนท์ แวงโสม


รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัส นศ. ชื่อ-นามสกุล คณะ หลักสูตร สถานะ
6417110003 นางสาว ชนิดา สีเหลือง บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110006 นางสาว อริศา เกษา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110004 นางสาว เมย์ธิดา ทองกุนา บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110019 นาย วชิรพงศ์ ยะพลหา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6573110007 นางสาว อาริสา ทิพเนตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6417110013 นางสาว พัชราภา กุฎจอมศรี บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6417110009 นางสาว ศุภิสรา ชนะธร บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110021 นางสาว เสริมสุข ราชวงศ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110015 นางสาว กันยาลักษณ์ โพธิ์ศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110035 นางสาว ดาราวดี ฤทธิสาร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110026 นางสาว อมิตา ถือศักดิ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6316110009 นางสาว เบญจมาภรณ์ ประเสริฐศรี บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6441110009 นางสาว ปิยะนันท์ มาพระลับ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110010 นางสาว ศุภิสรา โคตรเศรษฐี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110053 นางสาว อพัชชา สิทธิศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110018 นางสาว ธิติญา มาตรเหลือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110011 นางสาว เก็จมณี โคตรภูธร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110002 นางสาว หัทยา โอ้ขาบุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6462110008 นางสาว ธันยพัฒน์ กวินวิสิทธิ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6528110002 นางสาว เบญจวรรณ สาลี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมระบบอัจฉริยะ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110052 นางสาว พัชยา ภูครองตา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110049 นางสาว พรภิรมย์ บุตรเจริญ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6473110009 นางสาว ช่อฟ้า จิตตะโคตร์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110001 นางสาว บุษกร แก้วกุล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6528110001 นางสาว ปรายฟ้า ทิพย์สุด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมระบบอัจฉริยะ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6412110011 นางสาว นฤมล ดาวเรือง บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6541710001 นาย อภิรักษ์ พรมภักดี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110057 นางสาว สุพัตรา กายสี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6412120002 นางสาว พรธิดา ผางยศ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110033 นางสาว สาวิตรี นครธรรม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110065 นางสาว จีรภา ปราบภาลา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6514110001 นางสาว ปิยะฉัตร ไตรยวงศ์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจและดิจิทัล อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6494110025 นาย นิติวัฒน์ แสงศรีเรือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110007 นางสาว สัณห์ฤทัย อุธรตัน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110033 นาย ภาณุพงศ์ ฉลาดแต่ง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110005 นาย ธีระศักดิ์ น้อยสคราญ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110010 นางสาว รติมา ศรีตา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110001 นางสาว สาริณี มะลิโด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6414110010 นางสาว เพียงพร ใจการุณ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจและดิจิทัล ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6573110013 นางสาว รุ่งนภา ครสวัสดิ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6593110012 นาย กรวิชญ์ แสบงบาล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110011 นาย วรวุฒิ ปลูกจิตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110028 นางสาว เพ็ญนภา อาสานอก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6317110004 นางสาว มาริสา เทียนแก้ว บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110009 นางสาว ปราชญาภรณ์ สุดโสม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110041 นางสาว พรรณิภา อัปมะโน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6517110004 นางสาว ดาสวรรค์ ปะทัง บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6562110004 นาย ชยพล สุภารี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110014 นางสาว อนันตญา โนนทิง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6324110004 นางสาว เรืองนภา พัฒนะสาร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6324110017 นางสาว พิมพ์ลภัส สมัยรัฐ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421110009 นาย ยงยุทธ สีเสน วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110042 นางสาว ชนัดดา นนทะโคตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110015 นางสาว อังคนางค์ เมืองมุงคุณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110021 นางสาว สุภาพร บัวโต ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110069 นางสาว ชลธิชา เขตโสภา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110012 นางสาว ลูกศร หมื่นมา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110054 นางสาว ปนิดา ภูมิศรีจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424210050 นางสาว ธรรมธิดา ศรีทัด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110026 นางสาว วราภรณ์ ศรีโท ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110061 นางสาว เสาวลักษณ์ สีเล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110027 นางสาว เกศสุนี สุริโย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6415110018 นาย เมฆฟ้า ชาติพหล บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6462110007 นางสาว อุษณียาภรณ์ กบขุนทด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472190006 นางสาว กัลยาณี อาจฉกรรจ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6562110006 นางสาว จุฑาทิพย์ นิลแก้ว วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110051 นางสาว มณีรัตน์ อยู่เย็น ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110023 นาย ภาณุวัฒน์ จรพิมูล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110009 นาย เกียรติศักดิ์ ชายทวีป ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6518110032 นาย ธีรพัตร์ สำราญ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการกีฬาและเอนเตอร์เทนเมนต์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110028 นาย เนติ อ่อนพุทธา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6315190001 นางสาว วิชญาดา สอนลา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110024 นาย รุจิภาส ละออง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110053 นางสาว เพียงนภา อันทะปัญญา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110024 นางสาว ศรัณย์ภัทร เข็มศรี สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110017 นาย ณัฐพร ดอนกระจ่าง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6523110001 นาย ปิติภูมิ ศิริรอง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110029 นาย ทวีศักดิ์ พ่วงเนตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6317110013 นางสาว จิดาภา สารธะวงศ์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6472190004 นางสาว ปาจรีย์ มณีศร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6462110003 นาย เจษฎากร เข็มทิศ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6593110003 นาย ศุภกร ศิริรวง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6424110004 นาย เอกรุต ยมโคตร วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110030 นางสาว ธิดาพร แสนเสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110028 นางสาว อมร คำหวาย วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110010 นางสาว สุภนิดา ปูเลทาสา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6315110006 นางสาว รุ่งไพลิน ผาโพธิ์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6517110005 นางสาว อมิตา ทาทิพย์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110022 นางสาว พิมพ์พจี ทาภักดี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110034 นางสาว รัตติญานันท์ เลาเงิน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110071 นางสาว นริศรา หงษ์ทอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110063 นางสาว พนิดา แสงน้ำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110023 นาย ธนวัฒน์ ป้องเคน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110011 นางสาว อัญชยาภรณ์ พรมประทุม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110036 นางสาว ศิริรัตน์ ศิรินัย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6418110010 นาย ณัฐพงษ์ หมู่ศรีจร บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการกีฬาและเอนเตอร์เทนเมนต์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110031 นางสาว กัญญาณัฐ มูลทิพย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110062 นางสาว อนุศรา สนธิสุข ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110038 นางสาว ปนัดตา พลเยี่ยม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110016 นาย สมจิตร กองบุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110030 นางสาว นิษิตา แก้วคำกอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110073 นางสาว อรยา สายพิน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6562110009 นาย ระพีพัฒน์ เจริญเกียรติ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6317110011 นางสาว บุษยา กันยุบล บริหารธุกิจ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110068 นางสาว ณัฐวดี วุฒิพงศ์เดชา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110066 นางสาว ไห่หลุน ชู ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6373110010 นางสาว อารียา แก้วหนูนวล สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421110011 นางสาว วิภาพร แสงทอง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110043 นางสาว ศวิตา กะจันต๊ะ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6362110008 นางสาว มาลินีนาถ แซ่ก้อย วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6362110010 นางสาว กุลภิดา เบ้าวรรณ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110054 นางสาว อริสา อรรคฮาด ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110025 นางสาว มัญชุภา กองเพชร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6492110004 นางสาว ฤทัยทิพย์ มาตรงามเมือง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110027 นางสาว รัตนวลี บาดาจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6316110007 นางสาว นฤมล ศรีสมภาร บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6524210013 นาย วิธวินท์ พันธุ์สมบัติ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110008 นาย ชนกานต์ รับรอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6593110011 นาย ภัครภูมิ ฉิมญานุวัฒน์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110006 นาย ณัฐวุฒิ อยู่เอี่ยม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110006 นางสาว พัชรา พุทธจันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110030 นาย ขัตติยะ คะเสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6321110004 นาย ธนวิชญ์ ลักษณดี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421110007 นาย ภูษิต เพ็งพิศ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6592110036 นางสาว สลินทิพย์ ฉวี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6594110018 นางสาว คีตาภักดิ์ สุวรรณ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110007 นางสาว อภิญญา นาหนอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110014 นาย รัตน์ชัย ตุ่นเฮ้า ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110034 นาย ภัทรกานนท แว่นระเว ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110005 นางสาว ณัฐกมล เทพจันทร์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6315110014 นางสาว ภัคจิรา ขุ่ยจิ้ม บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6315110004 นางสาว ชนิกา เอติยัท บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110045 นางสาว กัญญารัตน์ กำหัวเรือ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110003 นางสาว มิรันตี ดีกลาง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6493110025 นางสาว กัญญาณัฐ ทองสีดี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6592110046 นางสาว ศศิณา แสนพันธ์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6572710004 นางสาว ขนิษฐา ตาแก้ว สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6472110068 นาย ไวพจน์ ภูยาทิพย์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6423110002 นาย พงศธร สุวรรณาภิรัฐกุล วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110018 นางสาว ธัญนุช นาควิเชตร์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110067 นางสาว พัทธนันท์ บุตรโคตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6418110003 นาย ศตวรรษ แสนสิมา บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการกีฬาและเอนเตอร์เทนเมนต์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6421110006 นาย วัฒนา เพียดจันทร์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421110005 นาย อัคราทร พลเยี่ยม วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110016 นางสาว สุภาพร แก้มอุ่น สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110019 นางสาว ดวงพร พิมพ์พันธ์ สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110007 นางสาว สุพัตรา ธรรมตศิลา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110026 นางสาว ณัฏฐิชา ปะวะเค วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110033 นางสาว ปาริชาต ภูงามเชิง วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6321110005 นาย พุฒิเมธ อ่อนสี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110039 นางสาว สนธยา วุ่นซีแซง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6512110002 นาย ณัฐกรานต์ ขยัน บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110004 นางสาว คัทลียา สุภกำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6372110014 นางสาว พัชชิรา พิมลพร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6393110016 นางสาว สุชาดา พันธ์คำ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6392110030 นางสาว ธิดารัตน์ จันทร์สนิท ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424210023 นางสาว กมลวรรณ ซงซา วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493120001 นางสาว รัติการณ์ แก้วกันยา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110008 นาย ธนภัทร ปิตตะพันธ์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110027 นางสาว ภัทราวดี แซ่เตียว วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6493110001 นาย อภิชาติ กองบุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110011 นาย ชัยวัฒน์ สุวรรณมาโจ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6573110021 นาย ณัฐทวุฒิ จอมทอง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6392110038 นางสาว สาวิตรี สุไกรธิ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6441110013 นางสาว จิราพร วงษ์ป้อง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6472110001 นางสาว ชลธิชา สิริสุข สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6462110011 นาย เจษฎา แสนประเสริฐ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110044 นางสาว ศศิธร อามาตย์เสนา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110048 นางสาว พรลดา ศรีหาบง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6424110012 นาย ธนพล ละครสิงห์ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6521110004 นาย วิชญานนท์ สุริยะ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6421210014 นาย นพปฎล รามพัด วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (วิศวกรรมไฟฟ้ากำลัง) เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110061 นางสาว ธัญลักษณ์ คำบุรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110066 นางสาว ภาวิตา กาเตื่อย ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110008 นางสาว พุทธรักษา จาคนอก ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110028 นาย อนวัตร์ นิรงค์บุตร ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6514110002 นาย สันติภาพ บุญมี บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจและดิจิทัล ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110073 นางสาว สุธิตา ชาญประไพ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6514110003 นางสาว เปรมกมล ภูเดช บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจและดิจิทัล ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110029 นางสาว นลินนิภา สมบัติ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6524210025 นาย นราธิป ดาศรี วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6494110065 นาย อัศวิน ชินชาด ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6394110005 นางสาว จิราภรณ์ เคแสง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6416110008 นาย เอกบุรุษ ปันชัยสงค์ บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว อยู่ระหว่างการตรวจสอบ
6528110006 นาย กฤษนัย เทพสมบัติ วิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมระบบอัจฉริยะ ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6416110003 นางสาว วนิดา สิทธิธรรม บริหารธุกิจ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการท่องเที่ยว เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110040 นางสาว สุพิชฌาย์ ชนะศรี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6573710001 นาย รัญชิดา สุมาดง สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6573110029 นางสาว ระพีพรรณ อรัญมิตร สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6492110037 นาย ชุตินัน ปาติสัตย์ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110009 นางสาว ศิรภัสสร สูงแข็ง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110033 นางสาว กนกวรรณ วัดทอง ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110068 นางสาว รัตติกา ไชยคำมี ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110043 นางสาว น้ำฝน วงษาสืบ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110040 นางสาว ชนิตสิรี ชัยโยกุล ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110055 นางสาว รุจิเรศ อิ่มแมน ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา ยังไม่เข้าร่วมกิจกรรม
6594110024 นาย ชัชชัย ทิพย์ชา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110041 นางสาว ปวันรัตน์ ราชสมบัติ ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6494110037 นาย ภัทรวัต หอมสุดชา ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
6594110038 นางสาว อรวรรณ ขำสุ่ม ศึกษาศาสตร์ หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมแล้ว
จำนวนผู้สมัครเข้าร่วม

200

สมัครแล้ว

800

จำนวนที่รับ



สรุปข้อมูลการสมัคร
วิศวกรรมศาสตร์
43
ศึกษาศาสตร์
104
บริหารธุกิจ
30
สังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์
23
ส่วนกลาง(STAFF)
0